โรคต่อมน้ำเหลืองไม่ดีจะเป็นอันตรายกับลูกในครรภ์มั้ยคะ

สวัสดีค่ะท้องได้15สัปดาห์พอดีกังวลค่ะว่าเเม่เป็นคนที่ต่อมน้ำเหลืองไม่ดีมาตั้งเเต่เด็กๆ เป็นโรคผิวหนังกับลมพิษบ่อยมากค่ะเดือนนึงอย่างต่ำ2ครั้งไปหาหมอหลายรอบเเล้วทั้งโรงพยาบาลทั้งคลีนิค เเต่รักษาไม่เคยหายขาดอย่างมากเเต่ได้ยาทากับยามากินเเก้อาการเบื้องต้นเอา สาเหตุมาจากเเพ้อากาศร้อนมากก็ไม่ได้เย็นมากก็ไม่ได้ค่ะเเพ้ของที่กินเข้าไปด้วยทั้งๆที่เป็นคนที่เลือกกินด้วยซ้ำเเม้เเต่น้ำอัดลมยังไม่กินเลยค่ะ #กลัวลูกจะมีผลกระทบค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời