ไม่แพ้ท้องเลย

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ท้อง 4 w แล้วค่ะ แต่ไม่มีอาการอ้วก ไม่เวียนหัว ไม่เหม็นอะไรเลย มีแค่อาการไม่อยากกินอะไร เลยกังวลว่าตัวเองผิดปกติหรือเปล่า มีแม่ท่านไหนเป็นแบบนี้ไหมคะ พอดีเป็นท้องแรกด้วยค่ะ เลยกังวล ..

37 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ 4วีคยังไม่มีอาการค่ะ นอกจากเบื่ออาหาร พอมา 6-7 วีค มาเลยค่ะ ทั้งอ้วกทั้งเหม็น เพลียมาก กินไรม่ได้เลยคะ เติมน้ำเกลือ ไป2 ถุงแล้ว ตอนนี้อาการเริ่มดีขึ้นบ้างแล้ว 10 วีคค่ะ สู้ๆนะคะ

Thành viên VIP

เดือนแรกเราก้อไม่รู้สึกอะไรแถมยังต้องเข้าห้องผ่าตัดสะบ้าเข่าตอนนั้นยังไม่ทราบว่าท้อง แต่มาเริ่มมีอาการแพ้ช่วงเดือนที่สองคะ

เเม่บ้านนี้หกเดือนกว่าเเล้วค่ะ ยังเเพ้อยู่เลย เพลียสุดค่ะ5555555555ทั้งเบื่ออาหาร ทั้งอ้วก ทั้งสิว ใช้ชีวิตลำบากมากค่ะเเต่สนุกดี

Thành viên VIP

ยินดีด้วยที่ไม่แพ้ค่ะ 2 ท้องแรก ไม่แพ้เลย แต่ท้อง 3 แพ้มากจนจะ 5 เดือน แล้วนี่ยังจะรู้สึกคลื่นไส้กลับมาอีกแล้ว ตอนนี้ 30 w แล้วค่ะ

แล้วแต่คนค่ะ บางคนก็แพ้บางคนก็ไม่แพ้ คุณแม่ไม่ต้องกังวลค่ะ โดยสถิติถ้าคนแพ้ส่วนมากจะแพ้ช่วง 8 หรือ 10 สัปดาห์ค่ะ

5–10w ไปจะบอกว่าอยากเลิกแพ้ท้องค่ะคุณแม่ ทรมานมาก ตอน5-8w กินปุ้ปดันออกปั้ป ตอนนี้10w ลมเต็มท้องเลย

คุณแม่เจอตัวอ่อนกับหัวใจน้องรึยังค่ะ บ้านนี้ยังไม่เจอหมอนัดอีกทีวันที่ 8 เดือนหน้า

เเม่บ้านนี้ค่ะไม่เเพ้ 6ด. เเต่สิวขึ้นเต้มหน้าเลยค่ะเเละก่อคันตามตัวไปหมดเลยค่ะ

6y trước

บ้านนี้เช่นกันค่ะ ไม่แพ้ท้อง แต่ทั้งสิวทั้งผื่นขึ้นทั้งตัวคันมากค่ะ

ตอนนี้5เดือนแล้วคะ ไม่มีอาการใดๆเลย แค่หิวบ่อยทานเก่ง มีแต่คนบอกดีแล้วคะที่ไม่แพ้

6y trước

เหมือนกันเลยค่ะหิวทั้งวัน

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-52432)