รีวิว Cocoro

วันนี้อยากจะมาแชร์ค่ะ ได้ลองใช้ Cocoro มา 2 หลอดเล็ก ใช้แล้วดี เลยมาบอกต่อค่ะ หลังจากได้ทดลองใช้แล้ว รู้สึกว่าผิวที่แห้งแตกหลังคลอดที่หน้าท้อง ผิวดีขึ้น ผิวลื่น ชุ่มชื้นมากขึ้น รอยแตกลายจางลง และตื้นขึ้นค่ะ ใช้ดีจริงๆค่ะ ในส่วนของเนื้อครีม จะเป็นเหมือนน้ำมัน มีกลิ่นหอม ทาแล้วผิวลื่น แต่ไม่มันจนเกินไปค่ะ เวลาที่น้ำมันโดนผิวแล้วจะรู้สึกร้อนๆนิดนึงค่ะ อยากให้ทุกคนได้ลองของดี เลยมาแบ่งปันคุณแม่ท่านอื่นกันนะคะ #cocorotokyo

รีวิว Cocoro
Hãy là người đầu tiên trả lời