11WEEK

วันนี้11WEEKเเล่วจร้าเเม่ๆ ของดูท้องเเม่ 11WEEK หน่อยจร้า

11WEEK
8 Các câu trả lời

11 วีคเท่ากันเลยค่ะ กำหนดคลอดแม่เมื่อไหร่ค่ะ บ้านนี้พุงล้วนๆเลยค่ะ หมอนัดซาวอิกที 10เดือนหน้าเลย ลุ้นในทุกๆวันเลยค่ะ เคยท้องนอกมดลูกท้องนี้ท้องแรกด้วย ❤

4y trước

จ้าเเม่

ของเดิมเยอะมากแม่ ดูไม่ค่อยออกว่าท้อง น้องแข็งแรงโตตามเกณฑ์ค่ะ คลอด28ธ.ค

4y trước

ค่ะเเม่ กำหนดคลอด 25 ธ.ค. ค่ะเเมี

บ้านนี้ 16 วีคท้องยังเหมือนเดิมเลยคะ มีแต่พุงออกเพราะเป็นคนหนังท้องหนา

ของเราตอน 11 วีคท้องไม่ออกเลย ตอนนี้13วีค ก็ยังไม่ออกเช่นกัน555

Thành viên VIP

11week ของเรามีแต่พุงล้วนๆ ท้องน้อยไม่ออกเลย 55555

Thành viên VIP

20วีคยังแบนราบยุเลยค่ะ

11วีคแบนราบเลยค่า

11w2d. ท้องเเบนราบเลย

Câu hỏi liên quan