แวะมาแชร์ค่ะ

วันก่อนเพื่อนไปงานเอนฟาที่พัทยา แต่นี่ไม่สะดวกเลยไม่ได้ไป ดีใจมากที่วันนี้เค้าจัดที่กรุงเทพ อยู่ไม่ไกลบ้าน สะดวกสุดๆ งานดีมากเลย ได้ความรู้เกี่ยวกับแลคโตเฟอร์ริน สารอาหารในน้ำนมเหลือง ช่วยเสริมภูมิคุ้มกันและช่วยให้ลูกไม่ป่วยบ่อยค่ะ ที่ดีที่สุดคือตอนนี้มีนมสูตรใหม่ เอนฟาโกร เอนฟินิทัส แบรนด์เดียวเลยที่มีแลคโตเฟอร์ริน อยากให้ภูมิลูกดีแบบ 10 10 10 ต้องลองตัวนี้แล้วค่ะ #เอนฟาโกรเอนฟินิทัส #แลคโตเฟอร์รินพบมากในน้ำนมเหลือง #สูตรที่ดีที่สุดจากเอนฟา #ภูมิคุ้มกันที่ดีที่สุด

แวะมาแชร์ค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời