ลูกไม่ดิ้น

ลูกไม่ดิ้นมาครึ่งชั่วโมงแล้วค่ะน้องจะเป็นไรมั้ยค่ะ#ขอความคิดเห็นของคุณแม่หน่อยค่ะ

10 Các câu trả lời

น้องอาจจะนอนจ้า แม่ลองสังเกตสักชั่วโมง-2ชั่วโมง หรือกินของหวาน เพื่อปลุกน้อง ถ้าไม่สบายใจ แม่ไปหาหมอได้เลยนะคะ

1mo trước

เราท้องหนา กว่าจะรู้สึกถึงการดิ้นก็ 20++ หลังจากนั้น คอมโบเซตตลอดเลยค่ะ แรกๆอาจจะยังรู้สึกบ้างหรือไม่รู้สึกบางที ถือว่าปกติค่ะ

บ้านนี้ไม่ดิ้นเลยค่ะปลูกก็ไม่ตื่นดิ้นตอบแค่ครั้งเดียวเงียบนาน พออีกวันดิ้นจนเจ็บไม่ได้นอนเลย

ไปโรงบาลค่ะ เพื่อความสบายใจเเม่บ้านนี้ไม่ดิ้น มา5ชั่วโมงครึ่ง ดีไปหาหมอติดเครื่อง น้องหลับลึก

น้องอาจจะหลับอยุ่ค่ะแม่ อาจจะหลับลึกเลยนิ่งนานไปหน่อย ลองสังเกตไปเรื่อยไปค่ะ

บางทีเขาอาจจะหลับค่ะ ของเรากลางวันไม่ดิ้นดิ้นตอนก่อนนอนกลางคืนแทนค่ะ

ครึ่งชมเองค่ะแม่ ไม่ต้องกังวลน้า ตามที่คนอื่นบอกเลยค่ะ น้องอาจจะหลับอยู่

บางทีเค้าก็หลับนะคะ อายุครรภ์ยังไม่เยอะยังไม่ดิ้นสม่ำเสมอค่ะ

1mo trước

น้องหลับรึป่าวค่ะ

ไม่เป็นไรหรอกค่ะคุณแม่น้องอาจจะพักผ่อนบ้าง

Influencer của TAP

น้องอาจหลับอยู่ค่ะ

กี่วีคค่ะ

1mo trước

ปกติจ้าน้องยังดิ้นไม่สม่ำเสมอ น้องจะ ดิ้นสม่ำเสมอตอน28วีค