ตั้งครรภ์ 6 เดือน

ลูกเสียชีวิตในครรภ์ ยังไม่ทราบสาเหตุเลยค่ะ จะไปเหน็บยาพรุ่งนี้ มีใครเคยเป็นบ้างมั๊ยคะ

12 Các câu trả lời

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ รบกวนถามได้มั้ยคะ ว่าสาเหตุจากอะไร มีอาการอะไรบ้างคะ

6y trước

ตอนนี้ยังไม่ทราบสาเหตุที่แน่ชัดค่ะ เพิ่งคลอดวันนี้ หมอเก็บเด็กไปตรวจหาโครโมโซม ใช้ระยะเวลา 16วันค่ะทราบผลค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-46603)

Thành viên VIP

อาหารเป็นยังไงคะ ขอข้อมูลเป็นวิทยาทานด้วยค่ะ แสดงความเสียใจด้วยนะคะ

6y trước

หยุดดิ้นไปเฉยๆ เลยค่ะ วันที่ 7 ตอนไปตรวจยังปกติทุกอย่างค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ อาจจะเกิดจากความผิดปกติบางอย่างค่ะ

Thành viên VIP

สู้ๆนะคะคุณแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอตามทราบสาเหตุค่ะ

6y trước

หมอบอกว่าสายรกตีบค่ะ ทำให้เลือดไหลเวียนไม่ดีพอค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆ นะคะ

เสียใจด้วยน่ะคะ..สู้ๆคะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะ