แม่ๆรู้เพศลูกกันเร็วสุดกี่สัปดาห์ค่ะ พรุ่งนี้ครบ 12 สัปดาห์มีนัดกับหมอลุ้นอยากได้ลูกสาวมากเลยค่ะ 🥰

รู้เพศลูกเร็วสุดกี่สัปดาห์

35 Các câu trả lời

12 วีค ค่ะ ตอนซาวด์น้องก็โชว์ของเลยค่ะ

รู้ตอน3เดือนเข้าเดือนที่4คะได้ลูกชาย

12 วีคค่ะแต่รู้จากการตรวจ NIPT

4y trước

ค่าตรวจประมาณเท่าไหร่คะแม่

26w แล้วซาว2รอบไม่เห็นเลย

15 วีค ได้จู๋ค่าบ้านนี้

Thành viên VIP

รู้ตอน 12 วีค ลูกสาวค่ะ

ขอไห้ได้ลูกสาวนะค่ะ

เรารู้ตอน 13+2 ได้ผช. ค่ะ

Post reply image
4y trước

บังเอิญซาวด์เจอค่ะ 😁 แล้วตรวจโครโมโซมก็ยืนยันเป็นชายค่ะ ... เราไม่ถือเรื่องซื้อของก่อนนะคะ สมัยก่อนการแพทย์ยังไม่ดีเท่าสมัยนี้ การแท้งอาจเกิดขึ้นได้บ่อย คนโบราณเลยไม่อยากซื้อให้เปลืองเงินค่ะ เราซื้อตามความสะดวกและสบายใจของแต่ละบุคคล ซื้อไวเตรียมไวของไม่ตกหล่น ไม่เหนื่อยเวลาต้องมาเดินซื้อหรือจัดของเตรียมซักตอนท้องแก่ค่ะ 😊

รู้ตอน18สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ 20w รู้ค่ะ

Câu hỏi liên quan