คุ้มไหมค่ะ
ราคาทั้งหมด 2,960 บาท มีขวดนมพีเจ้นท์ 3 ขวด4ออน แม่ว่าคุ้มไหมค่ะ

45 Các câu trả lời
Mới nhất
Được đề xuất

Viết phản hồi
แพงคะ ซื้อแยกชิ้นในราคานี้จะได้อย่างที่เราต้องการด้วย
ไม่คุ้มเลยค่ะ ซื้อตามเพจสิค่ะพันกว่ามีเปรด้วยนะแม่
เราไม่รุ้พึ่งท้องแรกเลยซื้อค่ะ แต่ได้ราคามา2390บาทค่ะ
คุ้มค่ะเเต่ผ้าอ้อมเยอะเกิ้นไปหาเซตอื่นดุนะค่ะ
บ้านนี้ซื้อในช็อปปี้ ส่วนตัวว่าถูกน่ะค้ะ

แพงมากค่ะ บ้านนี้ได้ครบทุกอย่างจบที่ 2000

ทยอยซื้อดีกว่าค่ะแม่ คุ้มกว่าเยอะเลย
ซื้อแยกดีกว่าค่ะ ได้ดูเนื้อผ้า
ต้องดูที่เนื้อผ้าและคุณภาพค่ะ
Thành viên VIP
ซื้อแยกดีกว่าค่ะถูกกว่าเยอะ
Câu hỏi liên quan

ความสมบูรณ์ของครอบครัว