รบกวนสอบถามค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 31 วีค วันนี้มีมูก หรือตกขาวออกมาแบบนี้นะคะ ไม่มีกลิ่น ลูกดิ้นปกติ ไม่มีอาการอื่นๆร่วมนะคะ ต้องไปรพ. ไหมค่ะ

รบกวนสอบถามค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 31 วีค วันนี้มีมูก หรือตกขาวออกมาแบบนี้นะคะ ไม่มีกลิ่น ลูกดิ้นปกติ ไม่มีอาการอื่นๆร่วมนะคะ ต้องไปรพ. ไหมค่ะ

2 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ต้องไปค่ะถ้ามีมูกเลือดออกมา ส่วนปากมดลูกเปิดไม่เปิดค่อยให้หมอดูอีกทีค่ะ

ตอนนี้หายหรือยังคะ

3y trước

ตอนนี้หายละค่ะ ไม่มีแล้วนะคะ

Câu hỏi liên quan