สอบถามค่ะ แบบนี้ใกล้ยังคะ

มูกแบบนี้ ต้องไปหาหมอเลยมั้ยคะ 38+3 แล้วค่ะ ไม่มีอาการอะไรร่วม มีแค่ร้าวก้นกลบค่ะ

สอบถามค่ะ แบบนี้ใกล้ยังคะ
14 Các câu trả lời

มีมูกใสออกมาเหมือนกันค่ะ วันถัดมาก็มีมูกเลือด และปวดท้องเลย ได้คลอดน้องเลย แม่สังเกตุอาการตัวเองดีๆนะคะ ปวดถี่ หรือมีมูกเลือดให้ไป รพ.ได้เลย

ใกล้คลอดเป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ อีก1อาทิตย์จะมีมูกเลือด พร้อมคลอด ตอนนี้น้องได้7วันแล้วค้า

2y trước

ถ้ามีมูกเลือดคือไปรพได้เลยใช่มั้ยคะแม่

Influencer của TAP

ใกล้แล้วแม่ ปากมดลูกอาจจะเปิดแล้วแต่ยังน้อยอยู่ สังเกตุอาการตัวเองบ่อยๆนะแม่ 💕💕

2y trước

ตื่นเต้นจังเลยค่ะ ไม่รู้ ว่าจะมาตอนไหนเลยย 💗

ยังไม่ต้องค่ะแต่ถ้าแม่มีมูกเลือดออกมาด้วยหรือปวดท้องถี่ๆไม่หายไปหาหมอเลยนะแม่

เมื่อวานมูกใสออกเหมือนกันค่ะวันนี้ก็เงียบกริบเหมือนเดิม39+4วีคค่ะ

บ้านนี้เป็นแบบนี้เลยค่ะ แต่เยอะเต็มมือเลย ผ่านไป 2 ชม. น้ำคล่ำแตก

2y trước

ทางนี้เงียบทั้งวันเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรอีกเลย

ใกล้ แล้ว ค่ะ รอมีมูกเลือดหรือมีอาการอื่นร่วมก่อนนะคะ

ของหนูก็เป็นแบบนี้ เป็นมา3-4วันแล้ว ปวดท้องก็ไม่มาก

38 วีค 5 วัน มีแค่ท้องปั้นกับปวดหลังค่ะ รอทุกวันเลย🤭

มีมูกเลือดแบบนี้ อีกวันคลอดเลยค่า