ท้อง36สัปดาห์มีใครปวดตรงจิมิเเบบเราบ้าง

มีใครปวดเเบบเราบ้างบางทีเดินไม่ไหวเลย มันอันตรายไหมสอบถามผู้รู้ค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

12 Các câu trả lời

ปวดตั้งแต่ไตรมาสแรกค่ะ ปวดไวกว่าชาวบ้าน ถ้านั่งนานๆแล้วลุกยืนคือปวดไม่ไหว นอนพลิกตัวก็ปวด ปวดจนชิน หมอบอกไม่เป็นไร เอ็นคงตึงจากการที่มดลูกขยายตัวอ่ะค่ะ ตอนนี้จะขึ้นไตรมาสสาม ลูกปกติดีค่ะ

บ้านนี้35จะเข้า 36 แล้วคะ. ปวดหน่วง ปวดเมื่อยตัว เอว ไปหมด ท้องปั้น อาการเตือนมาแล้วคะ. กำหนดคลอดเดือน ธ.ค คะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ปวดจนร้องเลยบ้านนี้ เวลาพลิกตัว ลุกเดินนี้สุดๆ 36+1 วันจ้า

Influencer của TAP

35w2d ปวดมากคะปวดไปหมดทั้งตัวเรยคะเหมือนมันบวมขึ้นไงไม่รู้คะ

ปวดจนไม่รู้จะปวดไงแล้วแม่ น้องเงียบกริบ กำหนดคลอด 23 นี้แล้ว

3y trước

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้37W เดินไม่ค่อยไหวเจ็บไปหมดเลย

น้องน่าจะกลับหัว เคลื่อนตัวลงมาต่ำแล้วค่ะ

บ้านนี้35wปวดมากค่ะพลิกตัวแต่ละทีทรมานมาก

เจ็บๆ ตึงๆ พลิกตัวยิ่งเจ็บ

Super Mom

เพราะหัวน้องลงต่ำแล้วค่ะ