แบบนี้จะท้องมั้ยค่ะ

มีใครตรวจเจอขึ้นจางๆแบบนี้ แล้วไม่ได้ท้องบ้างมั้ยค่ะ

แบบนี้จะท้องมั้ยค่ะ
12 Các câu trả lời

ขีดจางๆคือท้องนะคะ แต่พึ่งตรวจเดือนนี้ขึ้นขีดจางๆเหมือนกัน ไปตรวจที่คลีนิกหมอบอกไม่ท้องค่ะ ตรวจทุกยี่ห้อขึ้นหมดแต่จางๆ มียี่ห้อนึ่งที่ขึ้นจนเห็นชัด ตามรูปเลยค่ะ

Post reply image
5y trước

ขอให้มีข่าวดีไวๆนะคะ

Thành viên VIP

ท้องค่ะ ของบ้านนี้จางมากๆๆๆๆ ตรวจวันที่ 24 มิถุนายน จางมากๆๆๆจางกว่านี้อีกคะ

5y trước

ขอบคุณจ้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะจ้า❤

ท้องคะของแม่บ้านนี้ก็เป็นคร้า จางมากๆๆ ประจำเดือนไม่มาแค่อาทิตย์เดียวคะ

5y trước

❤ขอบคุณจ้าคุณแม่

ท้องค่ะ เราวางไว้แล้วกลับมาดู ประมาน15นาทีถึงเห็นขีดจางๆ ตอนนี้21w แล้วค่ะ

5y trước

ตอนแรกเราเห็นขีดเดียวเลยไม่สนใจอะไร สักพักกับมาดูใหม่ขึ้นแบบนี้เลยจ้า❤ ขอบคุณมากๆนะจ้า ที่แบ่งปันประสบการณ์

เมื่อวานยังขึ้นจางๆ วันนี้ตรวจไม่เจอเลยจ้า

Post reply image
Thành viên VIP

ถ้าอ่านผลภายใน 5 นาที แบบนี้คือท้องค่ะ

5y trước

ขอบคุณมากๆจ้า❤

ปจด.ขาดกี่วันค่ะถึงตรวจ

5y trước

ใน flo บอกว่า 3 วันค่ะ แต่ประจำเดือนเรามาไม่ปกติค่ะ เราเลยไม่ค่อยเชื่อแอฟเท่าไหร่ เราเลยลองตรวจเล่นๆดู เลยขึ้นแบบนี้ค่ะ

ยินดีด้วยจ้า

5y trước

ขอบคุณมากๆจ้า❤

ท้องจ้า

5y trước

ไม่รู้ว่าท้องจริงๆรึป่าวเลยจ้า วันอรกขึ้นจางๆ 2 วันหลังขึ้นขีก้เดียวเองจ้า งงตัวเอง 😔

ท้องจ้า

5y trước

ขอบคุณมากจ้า❤

Câu hỏi liên quan