ไตรมาส3 เริ่มเบื่ออาหาร

มีแม่ๆบ้านไหนเริ่มเบื่ออาหารเหมือนบ้านนี้บ้างคะ ตอนนี้32วีค เห็นกับข้าวแล้วจะอ้วก กินอะไรก็ไม่อร่อย เหมือนช่วงแพ้ท้องเลยคะ รู้สึกเหมือนทุกอย่างกินแรงไปหมด แต่จะชอบพวกน้ำหวานของหวานมาก

9 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้เบื่อข้าวค่ะ แต่ถ้าเป็นพวกเมนูเส้น หรืออาหารฟ้าดฟู้ด น้ำหวาน ชอบมากๆค่ะ พยายามห้ามใจอยู่ เพราะมันไม่มีประโยชน์ แต่ทำมิได้ 55555

6mo trước

จริงค่ะ ส่วนใหญ่จะอยากกินไปทางนั้นมากกว่า

เป็นค่ะปกติอยากนู้นอยากนี่กินไม่หยุดปาก พอไตรมาส3เบื่ออาหารเบื่อของกินไม่ค่อยอยากกินอะไร นอนอย่างเดียวเลยค่ะ

เราก็เบื่อค่ะ อยากกินแต่ช็อคโกแลตเลย ส่วนมากกินพวกกล้วย หรือข้าวต้มอะไรแบบนี้ข้าวไม่ค่อยกินค่ะ

Thành viên VIP

เราแค่30วีคก็เป็นค่ะยิ่งอากาศร้อนด้วยไม่อยากกินอะไรแรงกว่าเดิมไปอีกค่ะ

เป็นค่ะ นอนตี2-3 ตื่นเที่ยง เบื่ออาหาร ช่วงนี้นน.ไม่ขึ้นเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ เบื่อข้าว อยากกินแต่ของหวาน

เป็นเหมือนกันค้ะกินอะไรก็ปากจืดไปหมด

เป็นค่ะ เพิ่งมาเป็นตอน34+5นี้แระค่ะ

Influencer của TAP

+1 นึกว่าเป็นคนเดียวค่ะ 🥺

Câu hỏi liên quan