อารมณ์​อ่อนไหวง่าย

มีแม่ๆบ้านไหนเป็นไหมค่ะ​ อารมณ์​แปรปรวน​เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย​ อารมณ์​ไม่ค่อยคงที่​ตอนนี้ท้องได้27+5 แล้วค่ะ​ อารมณ์​เริ่มเป็นมากขึ้น​ อะไรขัดใจหน่อยก็ร้องไห้​ แต่ร้องคนเดียวนะคะไม่ได้ไปโวยวายกะใคร​ อะไรไม่ถูกใจก็เก็บเอาไว้ร้องไห้คนเดียว​บางคืนคิดอะไรเรื่อยๆก็นอนร้องไห้ก็มี​ แม่ๆจัดการตัวเองยังไงค่ะ​ แม่บ้านนี้เหนื่อย​รู้สึกท้อทุกอย่างเลย​ พยายามไม่เอาแต่ใจนะคะอะไรปล่อยผ่านได้แม่ก็ปล่อย​แต่บางที่อะไรที่มันหนักเข้าแม่ก็ทำได้แค่ร้องไห้คนเดียว

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan