ท้องแตกลาย

มีแม่ๆบ้านไหนท้องแตกลายขนาดนี้ไหมค่ะ บ้านนี้ทาครีมอะไรก็ยังแตกเหมือน ต้องทาครีมอะไรค่ะ ตอนนี้ท้องได้33+4w

ท้องแตกลาย
27 Các câu trả lời

ถ้าลายแตกสีแดง ยังพอมีลุ้น ว่าจะจางลง ทาครีมบ่อย น่าจะหายนะคะ

เราว่าอยู่ที่ผิวแต่ละคนค่ะ ส่วนตัวเราท้องไม่แตก แต่ขาแตกค่ะ

ลองใช้ Bio Oil ดูค่ะ ราคาแรงแต่หายจริง ทาทุกวันใช้เวลานิดๆหายค่ะ

บ้านนี้ 35วิค ท้องแตกลายมาก ใช้ตัวใหนก็เอาไม่อยู่เลยแม่

Post reply image
3mo trước

ทาออยผสมกับโลชั่นนีเวียร์กระปุกสีน้ำเงินค่ะ ท้อง4แล้วไม่แตกเลยค่ะ

เรา33วิคหน้าท้องไม่แตกค่ะแต่น่าอกแตกและรู้สึกคันมากค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ คลอดประมาน10/8/67เหมือนกันไหมค่ะ

บ้านนี้คลอดแล้วแตกหนักมากใช้ครีมอะไรก็เอาไม่ลงค่ะ

เเตกเหมือนกันค่ะเเม่ คันมากด้วย😅บ้านนี้34w1d

เป็นแบบนี้เลยคะเหมือนกัน ใช้อะไรก็ไม่หาย

บ้านนี้แตกหนักมากค่ะ หน่อง ขาแตกหมดเลย🥹