ทีม กรกฎาคม กำหนดคลอด17

มีแม่ท่านไหน เวลาเดินนิดๆหน่อยๆท้องแข็งแล้วคลายบ้าง “พักนี้น้องโก่งตัวบ่อยมาจนแยกไม่ออกเลย บ้างครั้งก็มีเจ็บช่วงล่างหรือรอบสะดื้อ มีแม่ๆคนไหนเปนบ้างคะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

30 Các câu trả lời

เป็นค่ะปวดท้องน้อยปวดลามไปถึงเชิงกลางเจ็บจิ่มด้วยค่ะเป็นได้สองวันแล้วค่ะยังไม่หายเลยดำหนดคลอด20กค65

เป็นเหมือนกันค่ะ เวลาเดินหรือนั่งก็จะมีอาการท้องเเข็งท้องปั้น กำหนดคลอด 17 กรกฎาคมค่า🤱

เป็นเหมือนกันคะเดินมากไม่ได้ท้องปั้นท้องแข็งกำหนดคลอด12กรกฏาคมค่ะ

น้องโก่งตัว ท้องจะปูดๆ เบี้ยวๆ เอียงๆ แถวสะดือคือก้นโด่งเลย ยิ่งโตยิ่งเบียดแม่

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-4001126)

เป็นเหมือนกันค่ะ กำหนด 14 กรกฏา ท้องจะเริ่มแข็งบ่อย ปวดเสียวช่วงล่าง ปวดขาหนีบ

แม่บ้านนี้ท้องแข็งตอนนอนค่ะ เวลาเดินเยอะก็จะเจ็บช่วงล่างค่ะ คลอด11 กรกฎา ค่ะ

กำหนดคลอด 18กรกฎา เป็นเหมือนกันค่ะ แค่เดินกวาดบ้านยังไม่ทันเสร็จท้องแข็ง

เป็นเหมือนกันค่ะ เดินหารือยืนนานๆท้องแข็งค่ะ กำหนดคลอด16กรกฎาคค่ะ

เป็นบ่อยคะ ท้องแข็งเกือบทั้งวัน กำหนดคลอด 14 ก.ค นี้คะ