ขอถามแม่หน่อยค่ะ

มีเเม่บ้านไหนเป็นพาหะทั้งพ่อและแม่ค่ะเเล้วหมอนัดตรวจเลือด4-5วันครั้งครั้งละเกือบ5พัน แต่พอมาวันนึ่งเราบอกขอนัดไปสิ้นเดือนได้ไหมตอนนี้จ่ายไม่ไหวแล้ว เเต่เจอคำพูดที่แบบว่า ไม่มีปัญญาsupportลูกจะมีไปทำไมนี้ขนาดลูกคนแรกยังไม่มีเงินจะตรวจเลย คือแบบเฉพาะค่าไปหาหมอที่นึ่งเกือบครึ่งหมื่นบาทเยอะกว่าเงินเดือนอีกและที่ไปหาหมอจ่ายตังเองไม่ได้เบิกไม่ได้ขอบริการฟรีจ่ายทีครึ่งหมื่นนี้หรือคำพูดคนที่เราไปใช้บริการ เปลี่ยนไปฝากโรงบาลรัฐดีไหมยอมเสียเวลายอมลางานบ่อยๆ

8 Các câu trả lời

ไปฝากรัฐดีกว่าคะ