เตือนเเม่ทุกคนค่ะ

มีเเม่คนไหนหลงเชื่อไหมเหมือนหนูบ้างค่ะ *เรื่องมีอยู่ว่า มีแม่คนหนึ่งโพสลงว่าจะเเจกของเสื้อผ้า หมวก ผ้าอ้อม ที่ไม่ได้ใช้เเล้ว ขอคนอยากได้เเล้วก็รับได้ คือเราคนหนึ่งค่ะที่อยากได้เพราะคิดว่า ไกล้คลอดเเล้วไม่มีตังซื้อค่ะ เลยขอรับจากพี่คนหนึ่งที่มาโพส ในเเอปคุณเเม่นี้เเหละค่ะ เขาไห้เเอดไลน์ไปคุย เราก็แอดไลน์ไปคุย เเกบอกเเกอยู่ภาคใต้ ค่ะ เราก็เชื่อ ออกค่าส่งไป รวม 2 รอบ 100 กับ 50 ค่ะ เเกบอกจะไปส่งของไห้ เเต่เมื่อวาน พอทักไปขอเลขอีกกันนี้ โดนบล็อกเเล้วค่ะ *เตือนเเม่ทุกคนนะค่ะ อย่าไปหลงเชื่อเหมือนหนูค่ะ 🥺🤕😞

เตือนเเม่ทุกคนค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời