มีคล้ายมูกเลือดออกมานิดนึงนี่คือจะคลอดรึเปล่าค่ะ

มีอาการเจ็บท้องถี่ตั้งแต่เที่ยงคืน เจ็บทุก5นาทีครั้งลพ1-2นาที มีท้องแข็งร่วมด้วย แต่ไม่มีน้ำเดินมีคล้ายๆมูกเลือดออกมาเมื่อกี่นิดนึงนี่คืออาการใกล้คลอดแล้วใช่มั้ยค่ะ 37+2W

มีคล้ายมูกเลือดออกมานิดนึงนี่คือจะคลอดรึเปล่าค่ะ
13 Các câu trả lời

ไปหาหมอเลยค่ะถ้าปวดท้องถี่ไม่ต้องรอน้ำเดินค่ะ ของเราน้ำเดินแล้วคลอดได้เลยค่ะ

Thành viên VIP

ไปโรงบาลเถอะคะ... หรืออันนี้เป็นสัญญาณเตือดปากมดลูกขยาย

น่าจะใกล้เกิด..เตรียมไปโรงพญาบาทคะ่

ไปหาหมอดีกว่าค่ะคุณแม่ อุ่นใจกว่า

ตอนนี้ยังเจ็บทุก5นาทีอยู่ไหมคะ

5y trước

ไปหาหมอเลยจ้า

ไปหมอเลยคะ. อัพเดตด้วยน่ะคะ

ไปหาหมอด่วนเลยค่ะ

Thành viên VIP

ไปหาหมอเถอะค่ะ

ไปรพ.เลยค่ะแม่

ไปหาหมอเลยจ้า

Câu hỏi liên quan