อวดพุง 35w ค่าาาา...แม่ๆคนไหนแตกเดือน พ.ย. บ้างคะ

มาโชว์พุงกันหน่อยค่ะ >.< ใกล้จะได้เจอ baby ตัวน้อยแล้ว ^^ ตื่นเต้นมาก...อีก 3 สัปดาห์นัดผ่าคลอดค่ะ... ท้องใหญ่ไหมคะแม่ๆ บ้านนี้ นน ขึ้นมา 13โลแล้วค่ะ ช่วงนี้หายใจถี่ เหนื่อยง่าย อึดอัดพุง อยากแตกแล้วค่าาา...

อวดพุง 35w ค่าาาา...แม่ๆคนไหนแตกเดือน พ.ย. บ้างคะ
60 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้ก็35W คะ อยากแตกแล้ว ตื่นตื่นจะได้เห็นหน้าลูก

Post reply image
5y trước

คุณแม่น่ารักจะวค่ะ 😊

ขอให้คลอดง่ายๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกเลยนะคะ

กำหนด20พย. แต่คุณหมอนัดผ่าได้6พย.ค่ะ นน.แม่ขึ้น23โล🤣🤣🤣

35W.ค่ะ กำหนดคลอด14พ.ย.ค่ะ น้ำหนักขึ้นมา17โลแล้วจ้า😊😊😊

5y trước

กำหนด14 แต่ไม่รู้ว่าจะก่อนรึหลังนะคะ😊😊 ลุ้นๆอยู่คะ ว่าจะพ้นเดือนนี้ไหม

Thành viên VIP

36 W ค่ะ กำหนด 16 พ.ย ท้องปั้นบ่อยมาก อยากแตกแล้วค่ะ 😁

5y trước

บ้านนี้ก็ท้องปั้นบ่อยเหมือนกันค่ะแม่ ตื่นเต้นเนาะใกล้จะได้เจอกันแล้ว😊

35+3 กำหนด22พ.ย นน.แม่ขึ้นมา16โล นน.น้อง2729g ค่ะซาวตอน35w

5y trước

ลุ้นเหมือนกันค่ะแม่ 55555 ✌😘

ดีใจด้วยนะคะ​ อดทนเอาค่ะเดี๋ยว​ได้แตกแล้วว

กำหนด9พฤจิกายนค่ะ36+5วีคแร้วค่ะขึ้นมา21โลค่ะ

5y trước

ไม่รู้เหมือนกันค่ะกินแต่ของบำรุงตั้งแต่เริ่มท้องเรยอ้ะค่ะ

35w2d กำหนด21 พ.ย จ้าา ยังเที่ยวอยู่เลย5555

5y trước

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะแม่...

34+4 ค่ะ น้ำหนักขึ้นมา 9 โล กำหนด 27 พ.ย ค่ะ