หมอไม่เร่งคลอด

มาแชรค่ะ​ จันที่แร้วไปหาหมอมา หมอบอกว่า​ จันนี้จะเร่งคลอดให้ซึ่งวันนี้ไปก้อไม่เร่งให้​ นัดเราปกติอีกตามเคยซึ่งวันนี้ไปก้อ41+4แร้ว​ ถ้านัดอีก​ก้อ42+4​ เราเรย​ งง​ ว่ามีแม่บ้านไหนหมอปล่อยแบบนี้บ้างค่ะ​ ไม่เข้าใจเรยค่ะ​ กังวลว่ารกจะเสื่อม​ แร้ววันนี้ก้อเตรียมตัวไปทุกอย่าง​ ทุกวันนี้​เดินแทบไม่ได้แร้วค่ะเดินทีเสียวจิมิไปหมด​ หน่วงท้อง​ ท้องแข็ง​ พอเราถามหมอว่าถ้าน้องเป้นอะไรใครจะรับผิดชอบ​ หมอก้อทำเฉยใส่เรา​ กำหนดคลอด21พฤศจิิกาค่ะ??

1 Trả lời

ได้ซาวด์ดูไหมคะ

5y trước

เชื่อหมอจ้า

Câu hỏi liên quan