3 คำแรกที่ลูกพูดได้ ใช่อย่างที่คิดไหมนะ

📢📣 มองแว้บเดียวให้รู้ไปเลย! แม่ ๆ บอกแอดมินหน่อย ได้คำว่าอะไรบ้างคะ 26/06/2020

3 คำแรกที่ลูกพูดได้ ใช่อย่างที่คิดไหมนะ
723 Các câu trả lời
Thành viên VIP

เที่ยว พ่อ บ๊าย (อุ้มท้องมา9เดือนแต่น่าพ่อ100%แถม เวลาแม่พูดก็ไม่ฟัง พ่อพูดหยุดทันที)

ของบ้านเราไม่เหมือนเขาเรย คำแรกคือ ตาๆ ยายๆ ทั้งที่พ่อแม่ก้อเลี้ยงเหมือนกัน

แม่ เที่ยว ป๊า 5555 เจ้าตัวเล็กชอบเที่ยวกะแม่กะป๊าใช่มั้ยน้า

แม่ ไม่ เที่ยว 55เหมือนลูจะบอกเป็นในๆว่าอย่าเที่ยวนะแม่5555

เที่ยว พ่อ บ๊ายบาย ไม่พูดสักคำ พูดหม่ำๆชัดอยู่คำเดียวค่ะ

คำแรกเรียกชื่อแมวก่อนเรยค่ะ😂😂😂(แมวที่บ้านขื่อ เปี้ยก)

เที่ยว ปาป๊า แม่ ที่ลูกพูดอยู่ตอนนี้มีแค่ปาป๊า แหม่

แม่จ๋า พ่อจ๋า ป่ะๆ เรียกชื่อตัวเองด้วยณัชนิชา นิชา

แม่ เหมียว ป๊า 5555 ได้แม่จริงๆลูก แมวมาก่อนป๊าเสมอ

Thành viên VIP

บ๊ายบาย เที่ยว พ่อ แหวะ ปาป๊า แม่ เหมียว หม่าม๊า

Câu hỏi liên quan