แบบนี้ท้องไหมค่ะ

พึ่งตรวจเจอเมื่อวานนี้ค่ะ อยากรู้ว่าท้องกี่สัปดาห์#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แบบนี้ท้องไหมค่ะ
12 Các câu trả lời

ปจด วันแรกล่าสุดวันไหนก็เริ่มนับวันนั้นวันแรกจนถึงปัจจุบันค่ะ คืออายุครรภ์

กี่สัปดาห์แล้วคะ หลังจาก ปจด วันแรก กำลังลุ้นอยู่เหมือนกันคะ

ไปฝากครรภ์นะคะ คุณหมอจะบอกว่ากี่สัปดาห์จ้า

4y trước

ประจำเดือนเราล่าสุดมันวันที่9 ธันวาคม. รอบเดือน34วัน. ตรวจเมื่อเช้าก็ยังไม่ขึ้นเลย. จะท้องไหมก็ไม่รู้5555. อุสาห์ใช้ที่ตรวจไข่ตกทำการบ้านดัก3วัน5555. อยากมีลูกมากๆเลยคะ

Thành viên VIP

ท้องค่ะ นับจากปจด.หมดวันแรก

ไปฝากครรภ์ได้เลยค่ะ

น่าจะไม่เกิน4สัปดาห์จะ

4y trước

ขอบคุณค่ะ พึ่งตรวจเจอวันต่อมาก็เจ็บนมค่ะ เลยสงสัยว่าพึ่งจะตั้งท้องค่ะ เลยำม่แน่ใจ 😝🥰

ไปฝากครรภ์เลยค่ะ

Thành viên VIP

ยินดีด้วย

ไปฝากค่ะ

ท้องจ้าา