แบบนี้เบ๋บี๋หลุดใช่ไหมคะ

พอดีว่าเราประจำเดือนเลยเวลามา 18 วันคะ ขาดไป 3 วันแรกเราตรวจก็ไม่ขึ้น 2 ขีดนะคะ เราก็ทำตัวปกติ แต่จะชอบปวดท้องใต้สะดือข้างซ้าย เป็นมาตลอด มีอยู่วันหนึ่งเราได้รับการกระทบกระทั่งอย่างแรงจากการซ้อนมอไซด์ ทำให้เราปวดท้องมาก แล้วมีเลือดออกคะ วันที่ 2 เลือดออกเหมือนเป็น ปจด. วันที่ 3 ก็มีเจ้าก้อนนี้หลุดออกมา เราตกใจมาก เพราะปกติลิ่มเลือดจะไม่มีเนื้อเยื้อแบบนี้ออกมา เราก็งง สรุปเราเป็นอะไรกันแน่ ใครเป็นแบบนี้บ้างคะ เราปล่อยอยากมีน้องไม่ได้คุมกำเนิดอะไร?

แบบนี้เบ๋บี๋หลุดใช่ไหมคะ
1 Trả lời

หาหมอค่ะ

Câu hỏi liên quan