ขอสอบถามแม่ๆค่ะ

พอดีวันที่10ตรวจการตกไข่มา ขึ้น2ขีด ต้องนับยังไงว่าปจด.มาคะ พอดีไม่ทราบค่ะ แล้วปกติปจด.จะมีวันที่12ไม่ก็มาวันที่14 แอบพะอืดพะอม อยากจะอ้วกแต่อ้วกไม่ออก เพราะอ้วกยาก แบบนี้มีสิทธิตั้งครรภ์ไหมคะ เวลามีอะไรกับแฟนจะหลั่งนอก ยกเว้นเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ ใส่ถุงตลอด เพิ่งมาเบิกใส่ช่วงสิ้นเดือนเดือนที่แล้ว รบกวนแม่ๆบอกหน่อยนะคะ ดุได้ค่ะแต่อย่าแรง เพราะรอแฟนมาจะไปซื้อที่ตรวจครรภ์ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

1 Trả lời
Thành viên VIP

.