น้ำหนักมากมาย

ผ่านไปเดือนเดียว. น้ำหนักขึ้นมา. 6 โล. ??. #ปกติไม่ท้อง. น้ำหนักก็ขึ้นไวอยู่แล้ว

8 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ของเรา1เดือน4กิโล คุณหมอดุเลยคะ ตอนนี้ต้องควบคุมไม่ให้เกินหรือเพิ่มขึ้นคะ สู้ๆคะ คุณแม่

5y trước

ระวังจะคลอดยากนะคะ คุณแม่ต้องคุมอาหารคะ สู้ๆ

แต่นี้ท้อง13w2dนำ้หนักลด2โลค่ะ กังวลมากเลยปรกติก่อนตั้งครรภ์ นน.95 แต่ตอนนี้เหลือ93ค่ะ

ระวังน้ำหนักตัวเกินและเบาหวานนะค่ะ

Thành viên VIP

ขึ้นเยอะ น้ำหนักจะตกอยู่ที่แม่ค่ะ

น้ำหนักขึ้นเยอะต้องตรวจเบาหวานคะ

รอบหน้านัด 2. Wk. กลืนน้ำตาลจร้า

ระวังเบาหวานนะแม่

ขึ้นเยอะไปจ้า