หนูตื่นมาลืมตาดูโลกแล้วค่ะ?

แม่ผ่าคลอด บล็อคหลังค่ะ น้องเพศหญิง เกิดวันที่29/เมษายน/2563 เวลา09.23ค่ะ?? น้ำหนัก3,310g อยากอุ้มจังเลย??ได้แต่นอนให้นม??

หนูตื่นมาลืมตาดูโลกแล้วค่ะ?
58 Các câu trả lời

เจ็บมากมั้ยคะแม่ แล้วตอนใส่สายฉี่เป็นไงคะ ขอถามไว้ก่อนเราอยากผ่าคลอด

4y trước

ขออนุญาตตอบด้วยนะคะ เราผ่าคลอดค่ะ คุณหมอฉีดยาบล้อกหลังก่อนใส่สายฉี่ เลยไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ชาไปแล้วตั้งแต่ปลายเท้าถึงใต้ราวนมค่ะ

ยินดีด้วยจ้า...บ้านนี้ผ่าคลอด แต่พอเห็นน่าลูกรีบลุกขึ้นอุ้มลูกเลยจ้า

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้หมอนัดผ่า18พ.ค นี้ค่ะ อยากเห็นน่าลูกจะแย่แล้วค่ะ

4y trước

ขอบคุณนะคะ ผ่าไม่น่ากลัวเลยค่ะ สู้ๆนะคะแม่😍

น้องผิวอมชมพูเลยคะแม่. เรียกน้องพลอยชมพูนะคะน่าชังมากลูก

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​คุณ​แม่​ น้อง​น่ารัก​น่าชัง​มาก​ๆ​💕​💕​

4y trước

ขอบคุณนะคะ💞💞💕👭

Thành viên VIP

ขาวจมูกโด่ง 😍😍😍 น่ารักน่าชังมากค่ะคุณแม่ ยินดีด้วยนะคะ 😘

4y trước

ไม่แบนแล้วค่ะ มีดั้งอยู่ค่ะแม่ 😂

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้ฟื้นตัวไวๆได้อุ้มน้องไวๆนะคะ

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้ใกล้แล้วคะหมอนัดผ่า 11พ.ค นี้คะ

4y trước

ขอบคุณนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ💞

ยินดีด้วยนะคะ ผ่าคลอดบล็อคหลังเจ็บมากมั้ยคะแม่

4y trước

ขอบคุณค่ะ บล็อคหลังไม่เจ็บจ้า เข็มนิดเดียวจ้า เจ็บไม่เท่าแทงน้ำเกลือ😂😂

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

Câu hỏi liên quan