แตกแล้วค่าาา

ผ่าคลอด+ทำหมั่น น้องออกมา3400กรัม ผช.คะ ความรู้สึกคือ อยากคลอดเองมากกว่า แต่ปากมดลูกไม่เปิด หมอเลยจับผ่าส่ะเลย #ทั้งดีใจทั้งตื่นเต้น ผ่าคลอด9ตุลาคม2563 เวลา.14:25นาที #ความเจ็บที่งดงาม

แตกแล้วค่าาา
19 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องจ้ำม่ำดีจังค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องได้กี่วันค่ะ

ก่อนผ่าเจ็บท้องมากไหมค่ะ

4y trước

ไปหาหมอดีกว่าคะแม่ ถ้าท้องปั้นมากๆ

ผ่าคลอดพร้อมทำหมันเจ็บใมคะ

4y trước

เจ็บมากๆคะ พอยาชาหมด จะลุกจะพริกก็เจ็บ จะเดินก็ต้องหาอะไรจับ แต่แค่ไม่กี่วันหรอกคะ เดียวก็หายเจ็บ เจ็บช่วงแรกๆคะ

บล็อคหลังไหมค่ะ เจ็บมากไหม

4y trước

ไม่เจ็บหรอกค่ะ..หมอเอาน้องออกจากท้องไม่รู้ด้วยซ้ำ.เเต่จะเจ็บตอนพักฟื้นค่ะ

ดีใจ​ด้วย​นะ​คะ​แม่​

ผ่าคลอดเจ็บมากไม่ค่ะ

อายุครรภ์กี่สัปดาห์คะ

ทำหมั่นเจ็บมั้ยคะ

Thành viên VIP

ยินดีด้วยนะครับ