รับมือกับผู้หวังดีในการเลี้ยงลูก 😆

ผู้ใหญ่ คนแก่ ญาติพี่น้อง คนข้างบ้าน ข้อห้าม 108 ในการเลี้ยงลูก - ห้ามสระผม ห้ามกินน้ำเย็น ห้ามนั่น ห้ามนี่ จะเป็นแบบนั้นแบบนี้ หัวจะปวดดด !!!!!! ใครมีวิธีการรับมือกันยังไงบ้างคะ มาแชร์กัน ส่วนบ้านนี้ ""หมอไม่ห้าม หมอไม่บอก เลี้ยงตามหมอ คนละยุค ยุคนั้นกับยุคนี้ไม่เหมือนกัน" คลอดลูกมา1อาทิตย์ เป็นคำที่พูดเป็น100ครั้งแล้วแม่555555

15 Các câu trả lời

อันไหนพอทำได้ ทำบ้างค่ะ อันไหนทำไม่ได้ก็้เฉยๆไป

Super Mom

ฟังคะเฉยๆ ก็พิจารนา ทำตามที่เราคิดว่าดี

ตามบ้างเรื่องส่วนมากตามใจตนเอง😅

Super Mom

บีบมือนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ 🤣

2y trước

คนแก่เชื่อทุกอย่าง ยกเว้นเชื่อหมอค่ะ 555

รับฟังหมดแต่เชื่อหมอมากกว่า55