อัลตราซาวด์4มิติ

ผมหล่อมั้ยค้าบแม่ๆ 22+6วีคค้าบ

อัลตราซาวด์4มิติ
38 Các câu trả lời
Thành viên VIP

หือออยากได้ลูกสาวบ้าง ไปซาวด์ มาหมอบอกเเค่ไม่มีจู๋ เเต่ไม่บอกว่าหญิง หรือชาย นัดใหม่อีก ว่าจะไปซาวด์4 มิติ ที่คลินิค รอให้ครบ 24wก่อน เเม่ตื่นเต้นเเล้ว1

2y trước

เหมือนกันเลยค่ะ บอกว่าไม่เห็นเพศ แต่คาดว่าจะเป็นผู้หญิง ยังไม่การันตี อิแม่อยากได้ลูกสาวมาก นัดซาว12มีนานี้อีกทีนึง ขอให้ได้ลูกสาวสมดังใจกันน่ะคร้าาคุมแม่☺️🎉🎉

Influencer của TAP

น่าชังมากแม่ ลูกชายเราซาวด์ตอน22วีค นอนคว่ำไม่ให้เห็นเลย พอ18วีคก็หันหลัง 🥹🥹🤣🤣

2y trước

น้อนเขิน

บ้านนี้เข้าเดือนที่7แล้วค่ะ จมูกได้พ่อมาเยอะมาก😆😆😆 น้องเป็นผู้ชายค่ะ

Post reply image
2y trước

วันนั้นไปซาวมา550ค่ะ ซาวกับหมอมาโนชญ์ค่ะ

ทางนี้ได้ลูกสาว😂😂😂😂ทางนี้คือเอาแต่จมูกแม่มาเกิดแบนไม่ใหว😂

2y trước

😂😂😂

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 38Weekแล้วค่ะ นัดคลอด13มีนาค่ะ 👶❤️

2y trước

คลอดพร้อมกันเลยค่ะตอนนี้38w2dแล้วค่ะ

Thành viên VIP

ภาพชัดจังงงง หล่อมากคับ ปล.เบบี๋เราเอาแขนขึ้นมาบังทั้งหน้า 555

2y trước

น้องขี้อาย 55

บ้านนี้ปิดหมดเลยไม่เห็นอะไรเลยค่ะหนูเป็นผญ.ค่ะ ซาวตอน29+4w

ทางนี้เผื่อจะได้เห็นหน้า น้องเอามือบังนานมากค่ะ ลูกสาวค่ะ

2y trước

ทีแรกน้องเอาทั้งเท้าทั้งมือบังค่ะ...อันรี้คือน้องเอาออกแล้วค่ะ มีเท้าบังอยู่นิดหน่อยค่ะ ต้องรอหลายนาที ทีแรกหมอจะไม่ซาวด์ให้แล้วค่ะ แต่น้องเอามือออกพอดี

สอบถามค่าใช้จ่ายซาวแบบนี้หน่อยค่ะ แล้วกี่วีคถึงซาวได้คะ🥰

2y trước

แล้วแต่คลินิกค่ะแม่ ของเค้าฝากพิเศษ หมอพิเศษซาวด์ดูหน้าให้ทุกรอบ เค้าจ้ายรอบละ980 ได้เห็นหน้าลูกทุกรอบค่ะ แนะนำถ้าอยากเห็นหน้าชัดๆหมอบอก24วีคขึ้นไปค่ะแม่

อันนี้ซาวด์4มิติใช่ไหมค่ะแม่กี่บาทค่ะแม่

2y trước

อันนี้เค้าฝากพิเศษงับ980บาท หมอจะซาวด์ให้ทั้ง2มิติ และ4มิติเลย เค้าไปฝาดครั้งแรกตอน15วีคก็ได้ซาวด์4มิติด้วย

Câu hỏi liên quan