39+6ปวดท้อง

ปวดเเบบนี้มันถี่ไหมคะ ควรไปหาหมอหรือป่าวไม่มีมูกเลือดไม่มีมูกใส รึนอนรออยู่บ้านจนกว่าจะมีมูกเลือดคะ เเต่ปวดเเบบพอทนได้

39+6ปวดท้อง
11 Các câu trả lời

ไปกระตุ้นปากมดลูกมาเมื่อวาน39+5เมื่อวานกับวันนี้ปวดท้องปั้นแข็งชั่วโมงก็หลายรอบค่ะแต่ยังไม่ถี่ควรไปหาหมอมั้ยค่ะ

2y trước

โดนกระตุ้นมาเมื่อวานเหมือนกันค่ะ เมื่อคืนปวดท้องมากๆ แต่ไม่กล้าไปโรงบาล กลัวโดนไล่กลับ

เมื่อวันพุธไปกระตุ้นปากมดลูกมา วันนี้ปวดแบบนี้เลยค่ะ ทุก 5 7 10 นาที โทรไปที่รพ. เขาบอกว่าถ้าสม่ำเสมอทุก 5นาทีค่อยไปค่ะ

เราก็เป็นแบบนี้ ทนนอนปวด1 คืนกับครึ่งวัน ไปหาหมอปากมดลูกเปิด7 เซน น้องเป็นแฝดหมอรีบผ่าคลอดให้เลยค่ะ

คลอดเเล้วค่าา😬

Post reply image
2y trước

ยินดีด้วยน่ะแม่

เราก็เป็นแบบนี้ค่ะสรุปคลอดน้ำคล้ำไม่แตกไปหมอบอกเปิด2เซน

เปนเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้แต่พอทนได้เอาไงดีค่ะแม่

ถ้าเจ็บและปวดขึ้นเรื่อยๆไปรอ รพ เลยจ้า

ขอสอบถามนะคะ มีแบบนี้ออกมา คืออะไรค่ะ

Post reply image
Super Mom

ถ้าถี่ขึ้นเรื่อยๆ ไป ร.พ. ค่ะ

2y trước

เจ็บแบบไหนค่ะแม่ๆ เราท้องแรก ตอนนี้ 39 w6D ยังปวดริดหน่อยเหมือนปวด ปตด แล้วก็หายยาวเลยค่ะ ทั้งวันก็ไม่ปวดอีกเลยค่ะ แต่มีอาการท้องปั้นบ้างนะคะ

เจ็บเตือนแล้วค่ะคุณแม่

Câu hỏi liên quan