ท้อง4เดือน ปวดหัว ทานยาพาราได้ไหมค่ะ

ปวดหัว ทานยาพาราได้ไหมค่ะ จะเป็นอันตรายกับน้องไหมค่ะ

20 Các câu trả lời

แนะนำลองพยายามนอนก่อนค่ะ เราเคยปวดจะลองนอนก่อนถ้าไม่หายจริงๆถึงกิน จริงๆกินได้แต่อยากกินเท่าที่ต้องกินจริงๆค่ะ

5y trước

ขอบคุนค่ะ ลองนอนแร้วดีขึ้นค่ะ

Thành viên VIP

ทานได้ค่ะ ปลอดภัยสุดแล้ว ไม่ควรทานติดต่อเกิน5วันนะค่ะ

ทานได้ค่ะ แต่แม่ทนได้ ทนเอาน่ะค่ะเพื่อลูกค่ะ

ทาน1เม็ดก่อนคะ ถ้ายังไม่หายก็ไปหาหมอเลยจ้า

ทานได้คะ ห่างกัน 4-6ชม. ถ้าปวดมากให้หาหมอนะคะ

ได้จ้าแต่บ้านนี้ไม่กินพอทนได้ก็ทนจ้า

ทานได้ครั้งละ 1 เม็ด เท่านั้นนะคะ

ได้ค่ะมากสุดคือ2เม็ดค่ะ

ทานได้ ครั้งละ 1 เม็ดค่ะ

ทานได้คะ​ ครั้งละ1เม็ด