ปวดท้อง36วีค2วัน

ปวดท้องแบบปวดแล้วหายแต่น้ำคร่ำยังใม่แตกนะคะ มีแค่น้ำไหลมาเองเหมือนปัสวะไหลออกมาเองแต่ไม่เยอะ ปวดท้องแบบนี้จะเป็นอะไรต่อลูกไหมคะ ปวดร้าวไปถึงหลังเลยคะ

11 Các câu trả lời

หาหมอค่ะ เราก้เปนแบบนี้ หมอตรวจภายในให้ เปนตกขาว หมอดูให้หมดค่ะ ปากมดลูกยังไง น้ำคร่ำรั่วไหม ทางที่ดีให้หมอเช็คให้ดีกว่าค่ะ แต่ละคนไม่เหมือนกัน

หมอเราเคยบอกว่าถ้ามีน้ำไหลแบบไม่หยุด เหมือนฉี่เล็ด แต่เล็ดไม่เลิกสักทีคือน้ำคร่ำ ให้ใจเย็นๆละไปรพ. มีเวลาได้อีก12ชั่วโมง

ถ้าน้ำที่ไหลออกมา ใส ไม่มีกลิ่น กลั้นไม่ได้ ก็ควรไปหาหมอนะคะ น้ำคร่ำอาจรั่วได้

Thành viên VIP

ไหลมาเอง​ อั้นไม่อยู่คือน้ำคร่ำรั่วนะคะ น่าจะใกล้คลอดแล้ว

ไปพบหมอดีกว่านะค่ะอย่าปล่อยไว้อันตรายค่ะ

ระวังจะเป็นน้ำคร่ำรั่วค่ะ รีบหาหมอดีกว่า

ไปหาหมอดีกว่าค้ะแม่ ลุ้นด้วยจัง 😍😍

Thành viên VIP

ไปหาหมอดีกว่านะค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะ

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

Câu hỏi liên quan