40+ กำหนดคลอด 14 มิถุนา

ปวดท้อง วันที่12 ปวดหายปวดหาย เลยมา รพ คุณหมอให้นอน รพ เพื่อดูอาการ คุณหมอตรวจภายในให้ ปากมดลูกเปิด2 เซน ตั้งเเต่มาหาหมอ จนวันนี้ น้องยังไม่ออกปากมดลูกก็ยังไม่เปิดอีกเลยค่ะ วันนี้ถึง กำหนดคลอดแล้ว คุณหมอให้นอน รพ ตั้ง แต่วันที่ 12จนถึงวันนี้วันที่14 ก็ไม่มีวี่เเววที่จะออก พอคุณหมอจะให้กับบ้านน้อง ก็ปั้นขึ้นมา คุณหมอก้อให้รอดูอาการ อีก1วัน แม่ๆท่านไหน แอบกังวลเหมือนกันไหมค่ะ แม่บ้านนี้อยากเจอมากๆ และกังวนมากค่ะ

2 Các câu trả lời
Super Mom

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่ะ✌️

ใกล้คลอดแล้วค่ะ