23w2d คลอด10มิ.ย.

ปวดขาหนีบและท้องน้อยมากเลยค่ะ

23w2d คลอด10มิ.ย.
13 Các câu trả lời

ปวดเหมือนกันเลยค่ะแม่ แต่แม่บ้านนี้ปวดอุ้งเชิงกรานมากๆค่ะ ขยับตัวแต่ละทีน้ำตาแทบไหลเลยค่ะ

Thành viên VIP

ปกติค่ะแม่ ท้องเริ่มโตขึ้น บ้านนี้ก็เป็นค่ะ บางวันท้องปั้นแข็งนอนไม่ได้เลย กำหนด6มิ.ย.ค่ะ

5y trước

บ้านนี้ไม่ค่อยเดินค่ะ

ปวดเหมือนกันค่ะ ปวดจี๊ดๆเลย แถมบางวันมีปวดท้องน้อยด้วยค่ะ คลอด3มิถุนาจ้า

บ้านนี้11มิถุนาค่ะ เป็นเหมือนกันเลย ลุกขึ้นเดินทีน้ำตาแทบไหล

บ้านนี้7มิถุนาจ้าลุกเดินเริ่มลำบากแล้วค้ะ

Post reply image

23w2d กำหนดคลอด10มิถุนาเหมือนกันเลยค่าา😍😍😍😍

Post reply image

ท้องใหญ่อยู่นะค่ะ บ้านนี้ท้องไม่ออกเลย😂

ปวดเหมือนกันจ้าปวดมาจะพอเดือนแล้วจ้า

สู้ๆจร้าเพื่อเจ้าตัวน้อย

สู้ๆค่ะเพื่อตัวน้อย