ยิยดีต้อนรับเจ้าตัวเล็ก

ประจำเดือนไม่มา10วันแล้วค่ะ เลยซื้อที่ตรวจครรภ์​มาตรวจดู ครั้งแรกตรวจเวลา15.30ค่ะ ขึ้นสองขีด แต่ไม่แน่ใจวันนี้เลยตรวจอีกรอบตอน6.30 ผลตามรูปค่ะ เรื่องฝ่ายแฟนเขาจะรับผิดชอบ ไม่ยอมให้เอาออกเด็ดขาด ส่วนครอบครัวเรา เราไม่กล้าบอกค่ะ เพราะครอบครัวหัวโบราณ​มาก ไม่ให้มีแฟน แล้วก็สอนว่าอย่าเอาตัวอย่างนี้มาใช้ แต่เราพลาดไปแล้วค่ะ ไม่ได้ตั้งใจจะให้เกิด เพราะเรียนปี1อยู่ แต่ก็ตั้งใจจะเก็บน้องไว้ เลี้ยงน้องให้ดีที่สุด

ยิยดีต้อนรับเจ้าตัวเล็ก
44 Các câu trả lời

ยินดีด้วยคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจร้า

Thành viên VIP