สอบถามหน่อยค่ะใช้เลือดล้างหน้าเด็กไหมค่ะ

ประจำเดือนครั้งสุดท้าย ของเราคือวันที่ 25/07/67 เมื่อวานก่อนวันที่01/09/67มีเลือดมาแบบในรูปเลยค่ะ มา นิดหน่อย พอติดกางเกงใน วันที่02/09 มีแค่เลอะๆกางในค่ะ อยากจะสอบถามแม่ๆว่า เลือดสีนี้และระยะเวลาของประจำเดือน ใชล้างเด็กไหมค่ะ เราตรวจวันที่30/08 ยังขึ้น1ขึ้น หรือมันขึ้น2ขีดจางๆค่ะ ช่วยดูหน่อยค่ะ ท้องไหมค่ะ ##ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ #ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นคอมเม้นกัน

สอบถามหน่อยค่ะใช้เลือดล้างหน้าเด็กไหมค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời