ท้อง

ประจำเดือนขาดมา5วันแล้ว ตรวจแล้วก็ยังไม่มา😭แม่กับพ่อก้ลุ่นให้หนูมาทำไมยังไม่มาประจำเดือนก็ขาดเป็นเพราะอะไร😭

ท้อง
21 Các câu trả lời

แม่ลองใช้แอปนี้ นับวันไข่ตกค่ะ บ้านนี้ทำวันไข่ตก. ตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ สู้ๆค่ะแม่

Post reply image

อย่าเครียดทำใจสบายๆค่ะเดี๋ยวก็มา หรือหายาจีนบำรุงทั้งคู่เพื่อสุขภาพ

แม่กังวล คิดมาก จะทำไห้ประจำเดือนมาผิดปกติคะ

ลองตรวจอีกที ถ้าปจด. ไม่มาสักวันที่10 นะคะ

เราปจดจาด7วันตรวจเจอค้ะเเดงชัดเรยจ้า

ต้องรอสัก14วันนะคะ ลองดูอีกรอบนึงนะ

รอก่อนน่ะค่ะคุณแม่ สักอาทิตนึง

อาจจะฮอร์โมนไม่ปกติมั้งคะ

อาจจะเครียมมากเกินไปค่ะ

4y trước

รอสักอาทิตย์ค่ะแม่ ขอให้สมหวังนะคะ

เดี่ยวก็มาค่ะ

Câu hỏi liên quan