สอบถามเม่ๆหน่อยค่ะ แบบนี้ถ่ายปกติไหมค่ะ น้องกินนมผงค่ะ ตอนนี้ 6 เดือนกว่า

ปกติมั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ

สอบถามเม่ๆหน่อยค่ะ แบบนี้ถ่ายปกติไหมค่ะ น้องกินนมผงค่ะ ตอนนี้ 6 เดือนกว่า
11 Các câu trả lời

ควรไปหาหมอค่ะน้องไม่ถูกกับนมที่กินค่ะที่บ้านก็เป็นค่ะแต่ลูกมีอาการงอแงเวลาขับถ่ายตลอดมีผลต่อกระเพราะอาหารและลำไส้เด็กค่ะ

ตามค่ะแม่น้องทานเอส26ม่วงสูตร1 มีจุดๆดำๆแบบนี้ปกติไหมน้องทานนมผงล้วน

Post reply image
2y trước

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

ลูกน้องสาวทานเอ็นฟาแล็ค อึน้องสีนี้ค้ะ หาหมอหมอบอกปกติค่ะ

Thành viên VIP

ปรึกษาหมอเอาชัวร์ก่อนนะคะ เราว่าสีอึน้องแปลกๆ

2y trước

ขอบคุณมากๆนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่

Influencer của TAP

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

น้องทานนมอะไรคะแม่

แนะนำให้หาหมอนะคะ

ตามนี้ค่ะแม่

Post reply image

ปกติครับ