ของฟรี

บ้านไหนได้แล้วบ้างค่ะ สมัคร​ไปครึ่งเดือนได้ของแล้วค่าาา

ของฟรี
87 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้ได้ของดีนี่ แพมเพิสของมามี่ เบบี้เลิฟ huggies. ได้ชุดแรกเกิดอีก6ชุด ขวดนมอีก3ขวด นมแอนมัม อีกเยอะจำไม่ได้แล้ว ลงทะเบียนตั้งแต่ท้อง. ได้ของตอนที่กลับจากรพ.พอดี ประหยัดไปได้เยอะ

สมัครไป2อาทิตย์ยังไม่ได้ของเลยค่า แต่แอบส่งสัยเขาจะส่งมาให้อย่างไงค่ะในเมื่อเขาไม่ให้เรากรอกที่อยู่

4y trước

อ่าวว​ ของบ้านนี้หรอกน่ะ​ค่ะ

นี่ไม่ได้สมัครนะคะ รพ.มีแจกให้พร้อมกับแพมเพิสตอนอยู่หอพักฟื้นค่ะ

ได้มาแล้วค่ะ2เซ็ต กระเป๋า1/น้ำยาอาบน้ำ2/ครีมทาผิว2/น้ำยาล้างขวดนม1

4y trước

เอาของพ่อน้องสมัครด้วยค่ะ

ได้เหมือนกันค้า สมัครเเค่อาทิตเดียวของถึง

บ้านนี้ไม่ต้องลงทะเบียนค่ะ คลอดเส้จร.พแจก

สมัครอะไรค่ะต้องเสียตังค่าสมัครเท่าไหร่ค่ะ

4y trước

สมัครยังไงค้ะ

สมัคร​ยังไง​ค่ะเคยลองสมัคร​แต่ไม่ได้​

ได้แล้วเหมือนกันค่ะแค่อาทิตย์กว่าๆเอง

สมัครยังไงค่ะ เสียค่าอะไรมั้ยค่ะ