ตอนตั้งท้อง

บ้านไหนเป็นบ้างคะที่ตอนท้องสามีไม่สนใจอะไรเลย บ้านเราได้ลูกผู้ชาย ตอนท้องแรกๆสนใจดูแลเราดีพอหลังเริ่มติดเพื่อนกลับบ้านช้า พอเริ่มใกล้คลอด ไปทุกวันกลับเช้าทุกวัน พอคลอดถึงหยุดทุกอย่างแล้วโฟกัสกับลูกน้อย บ้านไหนเป็นบ้างมั้ยคะหรือมันอยู่ที่ผู้ชาย เราเคยถามว่ามี สามีบอกไม่ได้รู้สึกอยากเลิกหรืออะไรแต่มันรู้สึกแปลกๆว่าอยากไป ตอนท้องเราทะเลาะกันแทบทุกวัน แต่ตอนนี้ลูกเรา2 เดือนตั้งแต่ลูกคลอดจนวันนี้สามีเราไม่ออกไปนั่งกับเพื่อนอีกเลยค่ะ#ท้องแรกคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời