ทีมกันยายน

บ้านไหนออกเดือนกันยาบ้าง เตรียมของครบกันรึยัง #บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยจ้า

ทีมกันยายน
83 Các câu trả lời

17ก.ย.ค่ะ แฝดหญิง เตรียมของชิ้นใหญ่ๆค่ะ ยังไม่ค่อยมีเสื้อผ้าหรือผ้าอ้อมเท่าไหร่จ๊ะ ตอนนี้เริ่มเดินไม่ค่อยไหวเลยต้องรีบเตรียมค่ะ ที่บ้านมีแต่ผู้ชายไม่มีใครซื้อของแทนได้เลย

Post reply image
3y trước

ขอบคุณค่าา

19 ก.ย ลูกสาว ยังไม่เตรียมของเลย หลานชายได้1ขวบกว่า ได้ใช้ของต่อพี่สาวค่ะ ประหยัดมาก ต้นเดือน ส.ค.ค่อยซื้อเพิ่มค่ะ

Thành viên VIP

17กันยา ผู้ชายจ้า ยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างกะว่าสิ้นเดือนนี้จะเริ่มถยอยซื้อแล้วจ้า

3กันยา เพศชายจ้า เตรียมไว้แล้วแต่ยังขาดพวกเครื่องใช้ยังไม่ได้ซื้อเลย

29 กันยา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ แต่เตรียมของไว้เกือบจะครบหมดแล้วค่ะ

15 ก.ย. ลูกชาย แต่แอบหวังว่าให้คลอดมาเป็นลูกสาว ยังไม่ได้เตรียมเลย

11กยยังไม่เตรียมของเลยกะว่าจะเข้าเดือนที่8กว่าๆๆจะเตรียมไว้ค่ะ

20กันยา ทีมลูกสาว ยังขาดของอีกเยอะเลยครับ เตรียมแต่ของชิ้นใหญ่ๆ

4กันยาจร้า ยังไม่ได้เตรียมเรยค้ะคนที่บ้านบอกคลอดค่อยซื้อจร้า

กันยาจ้า แต่ยังไม่เตรียมแม่ยายไม่ให้เตรียมของรอใกล้เกิดจ้า555