3มีนาคมค่ะ

บ้านนี้ได้37+4วันค่ะวันที่14หมอนัดค่ะกลางคืนมีเลือดออกมาเลยติดแค่ก. นนิดเดียวไม่ได้คิดไรวันที่13กลางคืนเจ็บท้องแต่ไม่เจ็บจริงเลยคิดว่าเด่วมันก็หายเช้าไปหาจองวันที่14ยอกกะหมอขอตวรดูปากมดลูดเปิด5เซนแล้วเลยให้นอนตอนนอนรอคลอดก็ไม่เจ็บจริงพอถึงตี1กว่าเริ่มเจ็บแต่ไม่มากพอทนได้พอเวลาตี2เจ็บหนักกว่าเดิมอีกสักพักปวดอยากขี้หมอเลยมาดู/เสร็วแล้วไม่ถึง5นาทีไปที่ห้องคลอดพอถึงหมอยังทำไรไม่เสร็มเลยค่ะออกมาเลยมาจะรับไม่ทันยุแล้วไม่ได้เบ่งอะไรนะค่ะออกเองเลยค่ะ

3มีนาคมค่ะ
2 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยจ้าแม่

Câu hỏi liên quan