แม่ๆบ้านไหนเคยล้มบ้างค่ะ

บ้านนี้ล้มเหมือนกี้นี้ค่ะคือ ได้แผลที่ขา แต่กลัวลูกจะเป้นอะไร ท้องได้35+4 แล้วค่ะ

แม่ๆบ้านไหนเคยล้มบ้างค่ะ
16 Các câu trả lời

มีเจ็บมีปวดไหม ? ลูกดิ้นดีครบไหม? มีเลือดออกไหม ท้องเเข็งไหม ถ้าไม่มีอาการเหล่านี้หรือทุกอย่างปรกติดี ก็ไม่ต้องก็ได้ค่ะ เเต่เพื่อความสะบายใจก็ลองไปตรวจดู

นับลูกดิ้นค่ะ ถ้าดิ้นปกติก็ไม่น่าจะเป็นไรคะ ถ้ารุ้สึกดิ้นเบาและน้อยลง ไปหาหมอค่ะ บ้านนี้ของตกใส่ท้อง แรงมาก ช้ำเลือดค่ะ แต่น้องก็ดิ้นปกติดี

รีบไปพบคุณหมอดีกว่าค่ะ เลือดไหลออกเยอะเลยกลัวติดเชื้อค่ะ

หาหมอตรวจเช็ดดูน่ะคะ ระวังหน่อยเเม่ดูเเลตัวเองดีดีคะ

ต้องระวังๆด้วยน่ะค่ะ..ท้องเริ่มแก่แล้วด้วย

หาหมอค่ะเเม่ภายนอกเราดูได้ ภายในเราไม่รุ้

ไปให้หมอซาวด์ดูเพื่อความชัวร์ก็ดีค่ะแม่

Thành viên VIP

ไปหาหมอตรวจดีกว่าคะเเม่เพื่อความสบายใจ

ไปหาหมอตรวจดูแน่นอนที่สุดค่ะคุณแม่

ไปหาหมอดีกว่าคะเพื่อความสบายจัย

Câu hỏi liên quan