แม่ๆทีมพ.ย.บ้านไหนซักเสื้อผ้าลูกเเล้วบ้างคะ

บ้านนี้ซักเเล้วพอตาฟ้ามืดมาเลยค่ะเสียใจมากกกกเก้บเข้าเก้บออก ตากในร่มจะเป็นไรไหมคะ

42 Các câu trả lời

บ้านนี้33+2ทยอยซื้อทยอยซักค่ะ เเล้วก็พร้อมหิ้วเเล้วคะ

4 พ.ย ยังไม่ได้อะไรเลย แม่แฟนไม่ให้ซื้อ บอกว่าคลอดก่อน

4y trước

ใช่ค่ะ ก็อยากจะมีบ้าง ไม่เข้าใจผู้ใหญ่เลย

2 พ.ย เตรียมอะไรเสร็จสับพร้อมหิ้วเมื่อ 39 วีคเองจ้า

4y trước

17พ.ยเตียมเสร็จพร้อมแล้วจ้า

บ้านนี้ซื้อของยังไม่เลยค่ะ สิ้นเดือนค่อยซัก

Thành viên VIP

พร้อมหิ้วค่ะ 14 พ.ย. เริ่มมีอาการท้องแข็งบ่อยๆ

12พฤศจิกา เตรียมตะกร้าเรียบร้อยแล้วจ้า

12 พย. ซักไปรอบนึงแล้ว รอมีแดดจะซักอีก

4y trước

กำหนดคลอดใกล้กันเลยค่ะ บ้านนี้14พ.ย ช่วงนี้พายุเข้า เมื่อวานมีแดดนิดน่อย รีบซัก แห้ง พอดี ดีใจ🤣🤣 ซักรอบ2😁

กำหนด 17 พ.ย ซักแล้วค่ะ แต่ตากในร่ม

บ้านนี้พึ่งซักวันนี้ ไม่แห้งเลย

เราก็ตากในร่มนะค่ะ 2 วัน 2 คืนแล้ว

Câu hỏi liên quan