ขอดูท้องแม่ๆทีมมกราคมหน่อยจ้า

บ้านนี้ 37 week 4 day น้ำหนักลูก 3104 g แล้วจ้าลูกยังไม่กลับหัวเลยค่ะ กำหนดคลอด 23 มกราคมนี้จ้า

ขอดูท้องแม่ๆทีมมกราคมหน่อยจ้า
35 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด29ม.ค. แต่ปากมดลูกแม่เปิด4เซนแล้ว ไม่มีน้ำเดิน ไม่มีปวดท้อง แค่ท้องแข็งถี่ ตอนนี้นอนรพ.2วันแล้ว ไม่ปวดท้องสักที หมอก็ทำไรไม่ได้ เพราะมันยังไม่ถึงกำหนดคลอดอันตราย อิแม่อยากกลับบ้านแล้ว

5y trước

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้ตัวเล้กคบอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้ตอนแรกก้นัด23มกราเหมือนกันค่ะ. แต่ท้องแข็งปวดบ่อยเกิน. หมอเลยเลื่อนมา13 ถ้าปวดก่อนก้ผ่าได้ทันทีค่ะ

5y trước

แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล้กนะคะ❤️❤️

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้า แต่ของเราลูกกลับหัวแล้ว มีเจ็บเตือนแล้วจร้าาา สู้ๆนะค่ะคุณแม่

5y trước

ขอบคุณมากๆค่ะแม่ ❤️❤️ แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องเลยนะคะ

บำรุงดีมากมายเลยค่ะ บ้านนี้ก็รอกำหนดคลอดอยู่39w น้องกลับหัวรอนานแล้ว แต่น้องยังไม่อยากออก

5y trước

แทบจะไม่ได้บำรุงเลยค่ะแม่แต่กินลงน้องหมดเลย 😂

Thành viên VIP

บ้านนี้น้องไม่กลับหัว​หมอนัดตรวจ​วันที่15​มค.​ถ้ายังไม่กลับก็นัดวันผ่าเหมือนกันค่ะ

5y trước

555​กลัวเหมือนกันค่ะ​ ตอนเช้ามืดอาการไม่ดีเลยเจบท้องปั้น​สงสัยจะได้ผ่าออกในเร็วๆๆนี้แน่เลยค่ะ😥😥

37+4​ ค่ะกำหนด25​ มกราคม​ อยากแตกมากแล้วปวดหลังปวดท้องปวดขา​ ไม่แตกสักทีค่ะ

Post reply image
5y trước

ตอนนี้เหนื่อยมากเลยค่ะลุ้นทุกวันอยากแตกแล้ว😁😁

บ้านนี้ 39W แล้วคะ ลูกยังไม่กลับหัวเหมือนกัน กำหนดคลอด 17 มกรานี้จ้า

5y trước

ขอให้ต้องคลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

บ้านนี้ 37 สัปดา ก็ยังไม่กลับหัว นัดผ่า วันศุกนี้ค่ะ 10 มกรา

5y trước

สงสัยเค้าต้องนัดผ่าแน่เลยค่ะ 😂😭

บ้านนี้38w6dละ คะ ไม่มี วี่แวว จะ แตก เลย อยากแตกมากๆแล้วคะ

Post reply image
5y trước

เหมือนกันเลยค่ะแม่อยากเจอแล้ว❤️

บ้านนี้39+1 กำหนด14มกรา กลับหัวแล้ว แต่ไม่ยอมแตกซักที

5y trước

เช่นกันคะ

Câu hỏi liên quan