สอบถามแม่ ๆ ค่ะ ท้องแรกมือใหม่สุด ๆ อยากให้แม่ๆ ช่วยแนะนำผ้าอ้อมสำหรับเด็กให้ค่ะ ตอนนี้ที่ใช้อยู่ชอบซึมออกด้านข้างค่ะ

บางทีถอดจะเปลี่ยน ก็เจอว่าก้นน้องเป็นปื้นแดงๆ ด้วย อยากลองเปลี่ยนยี่ห้อดู แต่ไม่รู้จะใช้อะไรดี ขอคำแนะนำแม่ ๆ หน่อยค่ะ

6 Các câu trả lời

แม่ลองเบบี้ โมบี้ ดูค่ะ บ้านนี้ใช้มาไม่มีปัญหาเลย ขอบขากระชับ นุ่มซึมซับดีมากค่ะ

Merry ค่ะ ใช้ดีมาก ลองมาทุกยี่ห้อสุดท้ายกลับมาใช้เมอรี่เหมือนเดิม

Influencer của TAP

ลูกเราใช้ฮักกี้ มามี่สีฟ้าพรีเมี่ยม มอฟิกค่ะ ไม่มีปันหาเลย

บ้านนี้ใช้Sunny ราคาถูกใช้ดีค่ะ

Sunny baby ค่ะ ขอบนุ่มๆด้วย ไม่ล้น

merry ค่ะ

Câu hỏi liên quan