ทีมพฤศจิกายน เป็นยังไงบ้างคะ

น้ำหนักเท่าไหร่กันแล้วคะแม่ๆ 30+2 บ้านนี้น้ำหนักขึ้นจาก 59 กก. มาเป็น 73 กก.แล้ว หนักตัวเองมาก ตัวเล็กถีบเก่ง ทำอะไรนิดหน่อยก็เหนื่อยแล้ววว กำหนด12พ.ย.ค่ะ

ทีมพฤศจิกายน เป็นยังไงบ้างคะ
61 Các câu trả lời

ไร่เรี่ยกันเลยจ้า กำหนดคร่าวๆ 13 พย แต่หมอบอก ไม่อาจจะต้นเดือน พย น้ำหนักขึ้นแค่3โล เอง หมอบอกขึ้นน้อย แต่น้ำหนักลูก ตามเกณฑ์ค่ะ 1100kg ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่แล้วนะคะ รอตรวจอีกที 11นี่จ้า ตอนนี้30+3 จ้า คลอดสินแพทย์ กทม รู้สึกตื่นเต้นมากๆ อีกทั้งเป็นเบาหวานเทียมอีก คุมอาหาร ลุ้นน้ำตาลได้ทุกวี่วัน ^^^^

บ้านนี้ 32+3w น้ำหนักขึ้นมา 6โลค่ะ ท้องนี้ท้องสองได้ลูกชาย กำหนดคลอด 29 ตุลาค่ะ คุณแม่บ้านนี้แอคทีฟมาก ออกกำลังกาย ทำกิจกรรมตลอด เจ้าตัวเล็กน้ำหนักดี ดิ้นเก่ง ดิ้นแรง ดึก ๆ ชอบปาร์ตี้ในท้องแม่ค่ะ 😄

Post reply image
Influencer của TAP

บ้านนี้ 37 w2d.ก่อนท้อง 50 กิโล..ตอนนี้ 72.2 ขึ้นมา 22กิโล แล้วค่ะ กำหนดผ่าคลอดหมอนัด 7 ตุลา แต่ความรู้สึกแม่ เหมือนจะปลายๆกันยา..แม่อยากรอวัคซีน Pfizer เข็ม2 ค่ะ..(อยากให้ลูกได้ภูมิคุ้มกันด้วยค่ะ)

32 วีคแล้วค่ะ ปวดหน่วงมากๆเลยค่ะ เจ็บจิมิเวลาขยับตัวด้วยค่ะ น้องดิ้นเก่งมาก ดิ้นแทบทั้งวันเลยค่ะ น้ำหนักจาก 46 ขึ้นมา 56 ค่ะ แทบไม่อยากเดินไปไหน เหนื่อยมาก 55

29+3 weeks ค่ะ​ นัดผ่า​ 5 พย​ นน​ ก่อนท้อง​ 50​ ตอนนี้​ 62 เพิ่งเจอว่าเปนเบาหวานด้วยค่ะต้องคุมอาหารเจาะนิ้วตรวจเลือดทุกวัน​ ฮืออ​ ท้องแรกท้องเดียวปิดอู่ค่ะ

3y trước

เป็นแบบเดียวกันจ้าแม่...เจาะเลือดทุกวันเลย สืบเนืองทานผลไม้เยอะไปหน่อย เซ็งเลย^^^^

บ้านนี้ท้อง2 ค่ะ 30+3 จาก 55 มา 69ค่ะ ท้องเเรก 49 ไป 70 เหลือไว้ 52-55 ท้อง2นี่หนักกว่าไม่รู้จะเหลือเท่าไหร่ แต่ที่แน่ๆ แน่น ค่ะ

บ้านนนี้ 34w4d นน.จาก57เป็น70แล้วค้า กินอะไรก็อร่อย น้องจะดิ้นตอนอยู่กับแม่ พอพ่อลูบหายเลย คงเขิน ปล. ผญ.ค้า 15ตุลาคมนี้

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ แต่น้ำหนักแม่ขึ้นมาแค่5โลเองคะ คุณหมอบอกลงลูกหมดเลย ตอนนี้ลูกน้ำหนัก 1500 กรัมคะ

บ้านนี้ 30+3 จ้า กำหนด 13 พย ก่อนท้อง58 สามเดือนแรกแพ้ท้องน้ำหนักลดไป 55 ตอนนี้ 65-67 แล้วค่ะ ดิ้นเก่งมากกกก 😂😂😂😂

Thành viên VIP

บ้านนี้ 29+6 จ้า น้ำหนักขึ้น 13 โล จาก 55 ตอนนี้ 68 แล้วจ้า ตัวเล็กถีบเก่งมากเหมือนเลย กำหนด 15พ.ย. จ้า

3y trước

บ้านนี้ก่อนท้องหนัก 45🤣 ผอมมากค่ะ คิดว่าน้ำหนักจะขึ้นยาก เพราะก่อนท้องขึ้นยากมากๆ พอท้องแทบไม่กล้าชั่งเลย🤣

Câu hỏi liên quan