8เดือน

น้ำหนักขึ้น14กิโล เยอะไปไหมคะ

10 Các câu trả lời

บ้านนี้32วีค น้ำหนักมาละจ้า20โล จากสาวหุ่นบาง นี้หุ่นเหมือนโดเรม่อนเลย

Thành viên VIP

ขึ้นเยอะเหมือนกันเลยค่ะ ติดกินของหวานมาก แต่ตรวจน้ำตาลก็ปกตินะคะ

5y trước

เหมือนกันคะเเม่หมอก็บอกว่าน้ำตาลปรกติ

ของแม่บ้านนี้4เดือนขึ้น เกือบ5กิโลค่ะ หมอให้ลดหวานแล้วค้ะ

5y trước

บ้านนี้หมอยังไม่ตรวจให้เลยค่ะ น่าจะรอ20สัปดาห์ขึ้นไป กังวนอยู่ว่าจะขึ้นมั้ย

บ้านนี้31w ขึ้นมา11โล แต่ตรวจน้ำตาลผ่านตลอดค่ะไม่มีปัญหา

บ้านนี้ก็7เดือน11โลคะ​ แต่ตรวจน้ำตาลปกติตลอดคะ

ไม่เยอะค่ะบ้านนี้7เดือนขึ้นมา14โลแล้วค่ะ

มากค่ะของเราจะ9เดือนแล้ว ขึ้นมา13โลแล้ว

37 w นน.ขึ้นมา 14.9 กก.ค่ะ

เยอะอยู่นะคะคุณแม่

5y trước

ลดจะทันไมคะเเม่😂

ไม่เยอะค่ะ